Tambayoyi Na Musamman na PnV: Brian Altemus

Anonim

Tambayoyi na Musamman na PnV:

Brian Altemus

ta Chris Chase @PnVMaleModelHQ

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (9)

Wani wasa mai ban sha'awa a gare ni shine gano hoto mai ban mamaki da kuma farauta don gano ko wanene samfurin. Mafi girman ƙirƙira na zamaninmu shine binciken hoto na baya. Idan kun ƙirƙira wancan, babban biyar! Bayan 'yan watanni da suka wuce na yi tuntuɓe a kan wani hoto mai ban mamaki. Ya kasance kamar neman zinariya. Don haka sai na je wurin binciken binciken hoto na baya kuma na gano samfurin shine Brian Altemus. Na tafi kai tsaye zuwa Instagram na sami Brian. Na tuntube shi kuma ga mamakina wannan sabon saurayi mutum ne mai son kusanci. Ni da Brian mun fara hira kuma na gane cewa dole ne ya zama Samfurin Siffar PnV! Abin da na koya shi ne cewa Brian mutum ne mai zurfi, mai tunani sosai wanda ya zama babban abin koyi! Anan ga hirar tamu mai dauke da hotuna daga madubin ruwan tabarau Adam Raphael.

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (1)

Chris Chase: Sannu Brian!

Brian Altemus: Hey Chris! Yaya abin yake faruwa?

CC: Na gode sosai. Na gode da ɗaukar ƴan mintuna don yin magana da ni. Bari mu fara da ainihin kididdigar ƙirar ƙirar ku.

BA: Brian Altemus, Tsawo: 6'2 ", launin gashi: Brown idanu, launi: Hazel birthday: Afrilu 30th, mahaifarsa: Wyndmoor, Pennsylvania. Hukumar: Miami ta gaba (huwar hukumar) da Fusion NYC.

CC: Kamar yadda na fada a farkon, kun kasance sababbi ga kasuwancin. Har yaushe ka kasance a cikin sana'ar kuma me ya sa ka zama abin koyi?

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (3)

BA: Na kasance cikin kasuwanci na ɗan gajeren lokaci a zahiri. Na sanya hannu tare da wata mai zuwa kafin ranar Haihuwata ta 2015, don haka ya kasance fiye da shekara guda da ta wuce. An leko ni a wani bikin kiɗa, don haka ba a cikin zuciyata kafin lokacin, amma na san cewa idan na yanke shawarar ɗaukar Na gaba akan tayin nasu zai kasance cike da gogewa mai ban mamaki da kyakkyawar hanya a gare ni don taimakawa biyan kuɗi. ilimin jami'a.

CC: Don haka kun fita don jin daɗin maraice kuma ku yi tuntuɓe akan aiki! Faɗa waɗanne nasarori na sirri da na ƙwararru kuke alfahari da su?

BA: A matsayina na ƙwararru, na cim ma abubuwa da yawa tun farkon aikina bisa la’akari da cewa na kasance a makaranta a lokacin gaba ɗaya. A lokacin rani na ƙarshe na yi tafiya a cikin makon fashion na maza na New York bayan isowa New York tare da ƴan kwanaki kaɗan da suka rage na wasan kwaikwayo don nunin. Duk lokacin da na samu hutu daga makaranta, wakilai na suna da ayyuka suna jirana tare da abokan cinikin kasuwanci da kuma wasu manyan abokan ciniki suma. Ina ɗaukar semester daga makaranta ko da yake wannan faɗuwar shekara ta 2016 mai zuwa, don haka akwai abubuwa da yawa da za su zo dangane da abubuwan da na samu na ƙwararru, don haka kawai ku kiyaye. Dangane da nasarorin da muka samu, a makarantar sakandare ni ne shugaban kwamitin abubuwan da suka faru, memba na Babban Jagoran Jagora, Babban Jakada na shekara uku, kyaftin na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta, kuma an zaɓe ni in yi magana a lokacin kammala karatun. Tun ina shekara ɗaya kacal a cikin aikina na kwaleji, har yanzu ban yi wani babban abin burgewa ba, amma na ci gaba da yin sana’ar kabewa kuma na kasance cikin ƙungiyar da ta sami matsayi na 26 a ƙasar a wannan kakar. Babban abin da nake cim ma na kaina shine ikon daidaita aikin ƙirar ƙira, wasanni na kwaleji, ilimi, kuma har yanzu samun lokacin rataye tare da abokai da waɗanda nake ƙauna.

CC: Brian kai saurayi ne mai kyan gani! Menene burin ku na dogon lokaci?

BA: An ba ni dama mai ban mamaki, dangane da aikina. Har ila yau ina da dama mai ban sha'awa don zuwa jami'a kuma in ci gaba da rayuwa tare da ilimi a cikin ma'ana mai mahimmanci. Idan zan iya hada biyu daga cikin waɗannan, kwarewa ta ainihi tare da ilimi mai girma, kuma in yi wani abu don taimakawa wasu, wannan shine burin. Ba ni da ma'anar abin da hakan yayi kama, amma ina lafiya da zane mara komai a yanzu.

CC: Na san wannan tambaya ce da aka ɗora nauyi amma idan ba kuna yin ƙirar ƙira ba, menene kuke yi?

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (4)

BA: Zan je Kwalejin cikakken lokaci da ƙoƙarin neman aiki don bazara. Na ba da damar yin aiki a Colorado a gidan abinci tare da abokaina da yawa daga makarantar sakandare, don haka zai kasance lokacin jin daɗi sosai, amma ba zan iya wuce abubuwan da suka zo tare da ƙirar ƙira ba, kawai yayi kyau ya zama gaskiya.

CC: Kasancewa abin ƙira yana da mahimmanci ku kasance cikin kyakkyawan tsari. Yaya tsarin aikin ku yayi kama?

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (5)

BA: Aikin motsa jiki na yana farawa da sassafe. Tun da ya zama dole in kasance a kan yatsun kafa na kullum, a shirye in je duk inda wakilana suka gaya mani, kawai lokacin da ya dace don motsa jiki shine a farkon sa'o'i na rana. Yawancin lokaci nakan farka da misalin karfe 5:30, na yi wa kaina mari kadan a farke, in sha ruwa, sannan in gudu da shinge 15 zuwa lafiyar duniya. Yana da dumi mai kyau, kuma yana samun jini na. Ina ɗaga nauyi na kusan mintuna 45 zuwa awa ɗaya, sannan in yi motsa jiki na minti goma AB. Na gaji da zuwa wurin motsa jiki ko da yake, don haka ko da yaushe ina yin gudu a yammacin birnin da ke gefen kogin. Wasan nawa yana buƙatar ƙarfin hip da ƙafa da yawa don haka yawancin motsa jiki suna dacewa da hakan.

CC: Idan na gudu 15 tubalan dole ne ku biyo ni a cikin motar asibiti! Menene cikakkiyar rana ga Brian?

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus

BA: A cikakkiyar rana… Ina tsammanin gaskiya zan kasance cikin hawan igiyar ruwa don yawancin yini sannan in rataya tare da abokai na na kud da kud da sauran rana da dare. Da na ce yin hawan igiyar ruwa duk rana, amma akwai takamaiman inganci ga maganar cewa farin ciki gaskiya ne kawai idan an raba shi.

CC: Menene abincin yaudara kuka fi so?

BA: Sau biyu Oreos da Milk, ba ni waɗannan abubuwa biyu kuma zan yi komai. Idan za mu kasance masu gaskiya gaba ɗaya a nan ko da yake, kuma duk wanda ya san ni kwata-kwata zai gaya muku wannan, har yanzu ina dogara ga azumi na, samari na metabolism don ba ni damar in zauna cikin kyakkyawan tsari ko da bayan cin dukan hannun riga na cushe biyu. Oreos ko wani abu mara lafiya.

CC: Kuna wa'azi ga ƙungiyar mawaƙa! Addiction na shine shayi mai dadi da kek! Me kuke yi a lokacin hutunku?

BA: Lokacin da ya zo lokacin kyauta ina da kyakkyawar haɗuwa da lokaci da lokaci tare da abokai. Ina matukar son rataye tare da abokai na kud da kud, ko muna wasan kwando, hawan dutse, zama a kusa kuma ba mu yin komai, ba kome. Koyaushe lokaci ne mai kyau. Amma tabbas ina buƙatar lokacina ni kaɗai don karantawa da rubutu, tsara ɗakina, yin ɗanɗano, ko kuma kawai in zauna tare da kaina na ɗan lokaci kaɗan. Tunanin kai ba tare da raba hankali ba shine mabuɗin don gina ɗabi'a, kuma ba yawancin abin da ke faruwa ba tare da na'urorin da muke da su waɗanda ke tilasta mu mu kasance cikin shagaltuwa koyaushe.

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (6)

CC: Ka san kashe lokaci da kanka yin cajin batir ɗinka ya zama dole wasu kwanaki. Bari mu yi abin da na fi so a gudu. Nunin TV da aka fi so, fim, kiɗa, wasanni, Ƙungiya?

BA: Ofishin shine nunin talabijin da na fi so a kowane lokaci. Idan ba ku taɓa kallonsa ba, ba laifi za ku iya zama mutum mafi kyau koyaushe, amma idan kun kalli shi kuma ba ku son shi ko kuma kawai “ba ku same shi ba”… da kyau kawai ban gan mu abokan zama nagari ba. Fim ɗin da na fi so shine The Big Lebowski. Wasan da na fi so shine hawan igiyar ruwa (kuma eh wasa ne). Ba zan iya cewa a zahiri ina da ƙungiyar da aka fi so ba saboda a rayuwata na gaji da ƙoƙarin bin wani abu na tsawon lokaci. Na yi ƙoƙarin yin wasannin fantasy Ni ma a duk faɗin wurin in zauna in bi wani abu na dogon lokaci. Koyaushe zan yi tushe don ƙungiyoyin Philly kodayake.

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (7)

CC: Ni da kai muna iya zama abokai a lokacin saboda wannan shine wasan kwaikwayon da na fi so a kowane lokaci! Fada mani wani abu da baka kware a kai ba?

BA: Ina jin daɗin amsa saƙonnin rubutu. A koyaushe ina gaya wa mutane su kira ni idan suna so su yi magana da ni saboda na tsani aika sako.

CC: Don haka dole ne in ce na koyi hakan da farko. Zan ga "ganin" a kan sakonni na zuwa gare ku na tsawon sa'o'i sannan kuma ga amsar ku! Lol. Wanene gwarzon yarinta?

BA: Lallai ni yaro ne mai girma-mutum.

CC: To, lokaci yayi da za a buga tsibirin hamada. Tsibirin Desert: littafi ɗaya, fim ɗaya, abinci ɗaya ga sauran rayuwar ku. Menene su?

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (8)

BA: “Likitan Teburin Magana… a buɗe, ciki: ashana masu tabbatar da ruwa, allunan aidin, tsaba gwoza, sandunan furotin, bargon Nasa, da… in har na gaji Harry Potter da Dutsen Boka. A'a, Harry Potter da fursunonin Azkaban. Tambaya: Shin takalmina ya fito ne a hadarin jirgin? - Dwight Schrute.

Yi haƙuri, kawai abin da ya zo a rai kenan. A zahiri ko da yake, zan kawo Essays na Michele de Montainge, Sauran mutanen, da kuma kaji sanannen lemun tsami.

CC: A ina kake tunanin na sami ra'ayin tambayar?! Idan na tambayi abokanka su kwatanta ka, me za su ce?

BA: Za su gaya maka ni abokina ne wanda koyaushe yana wurinsu ko da menene, ina tunanin da yawa, kuma mafi yawan lokuta ma na yi kyau don kaina (kawai ka tambayi abokin zama na na shekara ta farko)… amma sai su yi rigima. a gare ni ba kakkautawa don zama abin koyi, kamar yadda kowane abokai nagari za su yi. Ɗaya daga cikin abokaina na kud da kud a haƙiƙa ya yi mani shafi na fan inda ya saka ko dai hotuna na ƙirar ƙira ko hotuna masu ban sha'awa daga lokutan da nake kusa da shi ko wasu abokaina, ya sanya waɗannan cikakkun bayanai dalla-dalla, ga alama bazuwar taken da zanta-tags. Dalilin da ya sa suke zama kamar bazuwar shi ne saboda an ƙirƙira shi da farko don mutanen da ke kusa da ni kuma sun san ni, amma a zahiri ya sami kulawa kuma ya sami wasu masu bibiya don haka ba zan iya yin korafi ba.

CC: Ina bin wannan shafin! Ina jin kila mun rabu da haihuwa shekara 15 tsakani. A cikin kalma ɗaya ka kwatanta kanka kuma ka gaya mani dalili.

BA: Introspective. Ina son yin tunani, Ina son karantawa game da tunani, Ina son yin rubutu game da tunani, layin ƙasa shine koyaushe ina tunani. Abubuwan da na fi jin daɗi a rayuwata su ne abubuwan da zan iya yi a hankali domin sau da yawa yana da wahala a gare ni in sami abubuwan da hankalina ya cika kuma gaba ɗaya yana aiki cikin yanayin tunani. Ba duk mara kyau bane. Abokai na koyaushe suna zuwa wurina lokacin da suke yanayin da suke buƙatar taimako da su saboda zan iya taimaka musu su ga manyan ra'ayoyin hoto kuma in taimake su ta hanyar tunanin komai.

Tattaunawa ta musamman ta hanyar sadarwa ta PnV Brian Altemus (2)

CC: Wane ne ya ba ka kwarin gwiwa a yau da kai da kuma sana'a?

BA: Mahaifiyata ta kasance koyaushe, kuma koyaushe za ta kasance, ilham. Karfin da mace ke da shi ba shi da hankali. Idan zan iya zama rabin macen da take, zan iya kiran kaina da namiji. Jon Bellion ko da yake wani babban abin sha'awa ne nawa, shi ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwaƙƙwalwa ne wanda ke da ma'anar kai da sahihanci. Babu mutane da yawa kamarsa waɗanda na gani waɗanda suka kiyaye irin wannan matakin ta fuskar alatu da shahara.

CC: A cikin shekaru biyar Brian Altemus…?

BA: Tabbas na fi mayar da hankali wajen tabbatar da cewa duk matakin da na dauka a yanzu zai zama mataki na gaba don haka duk inda nake a cikin shekaru biyar zai zama daidai, ko da menene.

CC: Faɗa mani wani abu da mutane kaɗan suka sani game da ku.

BA: Ni mutum ne mai ban sha'awa na ruhaniya.

Uwargida Altemus yakamata kiyi alfahari sosai. Kuna da mutum mai ban mamaki a matsayin ɗa. Ga wasu mutane kyau kawai zurfin fata ne. Domin Brian Altemus kyau yana da zurfin kashi.

Model: Brian Altemus

Instagram: @brianaltemus

Mai daukar hoto: Adam Raphael

Instagram: @adamraphaelphoto

Kara karantawa