Labaran Balaguro na Rakumi 2016

Anonim

Labaran Balaguro na Raƙumi 2016 - Mun tashi zuwa ƙasar da ta san iyaka fiye da ɗaya. Ba za a iya samun sauye-sauye mai santsi tsakanin hamada da dajin ruwan sama, rairayin bakin teku da tsaunuka, dusar ƙanƙara mara iyaka da birane masu fa'ida. Waɗannan shimfidar wurare daban-daban da wurare sun tsaya su kaɗai, kowannensu yana fitar da fara'arsa ta musamman. Ba mu da masaniyar abin da ke jiranmu a Chile, amma mun san cewa tafiya koyaushe yana nufin ketare iyakoki. Na kasa da al'adu. Da wadanda ke cikin kawunanmu.

Samfuran Sam Webb, Julian Schneyder, Julian Sabaud da Mirte Maas a Santiago de Chile don sabon kaka/hunturu 2016 riguna masu aiki, Raƙumi Active.

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (2)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (3)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (4)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (5)

Samfuran Sam Webb, Julian Schneyder, Julian Sabaud da Mirte Maas a Santiago de Chile don sabon kaka/hunturu 2016 riguna masu aiki, Raƙumi Active.

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (7)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (8)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (9)

Samfuran Sam Webb, Julian Schneyder, Julian Sabaud da Mirte Maas a Santiago de Chile don sabon kaka/hunturu 2016 riguna masu aiki, Raƙumi Active.

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (11)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (12)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (13)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (14)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (15)

Labaran Balaguron Raƙumi 2016 (16)

Samfuran Sam Webb, Julian Schneyder, Julian Sabaud da Mirte Maas a Santiago de Chile don sabon kaka/hunturu 2016 riguna masu aiki, Raƙumi Active.

Samfuran Sam Webb, Julian Schneyder, Julien Sabaud da Mirte Maas a Santiago de Chile don sabon kaka/hunturu 2016 riguna masu aiki, Labaran Balaguro na Raƙumi 2016.

Raƙumi mai aiki yana wakiltar tufafi na yau da kullun da na zamani kamar jaket, wando, saƙa, riguna da T-shirts da kayan haɗi, takalma da jakunkuna. Ba tare da la'akari da ko birane masu ban sha'awa ko faffadan shimfidar wurare ba, raƙumi yana nuna sha'awar gano sababbin al'adu da ƙasashe masu nisa. A yin haka, raƙumi mai himma yana biyan buƙatun maza da mata na zamani waɗanda ke son fita da waje.

Ba za ku iya gano Santiago ba kawai ta ziyartar wuraren shakatawa nata - wannan nan da nan ya bayyana a gare mu! Don haka mun bar kanmu su yi shuɗi kuma mu buɗe idanunmu - don wurare na musamman, anan galibi ana ɓoye a bayan kofofin rufaffiyar. Mun yi tuntuɓe a kan wani kyakkyawan kantin rikodin rikodi na hannu na biyu. Sannu a hankali, kamar wasan wasan kwaikwayo, hotonmu na Santiago de Chile ya zo tare. Yana jin daban kuma duk da haka ko ta yaya saba. Mun sami kanmu a kudancin kogin, a gindin babban Andes. Rana ta ratsa arewa da tsakar rana, amma duk da haka birnin yana da ra'ayin Turawa babu shakka. Ko da Mutanen Espanya da Chilean ke magana suna jin saba har sai mun gane cewa wannan gida ne ga masanan gaskiya na yin magana da sauri fiye da ƙarewar walƙiya da haɗiye. Duk da haka, da sauri mu fara tattaunawa - bayan haka, a cikin Chile, baƙi koyaushe ana ɗaukar su azaman abokai.

Kara karantawa