E. Tautz Faɗuwar Maza 2021 London

Anonim

Ya dace da Matasa da mutanen ƙayyadaddun shekaru, Kamfanin Biritaniya E. Tautz ya buɗe Tarin Faɗuwar 2021 a Makon Kaya na London.

Anyi a Biritaniya

E. Tautz yi girman kai a masana'antar mu. Duk samfuran da ke ɗauke da sunansu an samo su a hankali daga mafi kyawun masana'antu na duniya.

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

Alamar tana yin yawancin abin da muke siyarwa a masana'anta a Blackburn, Lancashire.

Wannan kayan aikin na zamani yana ɗaukar ƙwararrun ƙwararrun mashinan ɗinki 50 waɗanda ke yin suturar waje, wando, jeans, da rigunan wasanni.

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

Ragowar samfuransa galibi suna samo asali ne daga hanyar sadarwa na ƙananan masana'anta mallakar dangi da masana'anta a Burtaniya. Ana yin su ne da kayan saƙa a Scotland da Wales, tare da saƙa wasu da hannu gaba ɗaya. Ana yin ƙulla dangantaka da hannu a London, da riguna na yau da kullun a Somerset.

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

“Wannan tarin yana da kwarin gwiwa sosai ta tafiya da na yi a bara zuwa tsibirin Skye. Ni da abokina na gari muka yi tafiya suka yada zango a cikin jeji. Ya kasance tsayin lokacin rani, ga Agusta, amma a yawancin salon Scotland yanayi ya canza sa'o'i, kuma a wurare da yawa zai iya zama mataccen lokacin hunturu."

E. Tautz

Hasken ya kasance mai ban mamaki, lokacin da ya karye, amma yawancin lokaci an lullube bens a cikin hazo da gajimare.

Tsibirin Skye, kamar yawancin Hebrides, labari ne mai sauƙi na hulɗar mutum da yanayi.

ETautz Mens Fall 2021 London

An rufe tsibiran cikin rusting detritus na ɗaruruwan shekaru kasancewar ɗan adam; Taraktoci, motoci makale da tsatsa a cikin tarkacen peat, tsofaffin kociyoyin sun rikide zuwa matsuguni na wucin gadi, shagunan shaguna da sauran rumfunan gidaje, mafi yawa a kansu sun yi muni sosai kuma sun yi hannun riga da kyawawan kyawawan shimfidar wurare da suke zaune, suna ba da labari a takaice cewa. yana wasa a fadin duniya a cikin babban sikelin.

ETautz Mens Fall 2021 London

ETautz Mens Fall 2021 London

Amma akwai kyau a cikinsu kuma; saboda wannan labari mai ban tausayi na hulɗar ɗan adam da waɗannan wurare, suna nuna tarihinmu, suna magana akan masana'antu, amma kuma na asara. Don haka tarin yana cikin wani bangare na tunani game da tsoma bakin mutum a duniya, akan lalacewa, akan gado, akan gazawa.

Kuma kamar yadda na yi sau da yawa kafin in koma tunani game da yadda za mu sake fasalin masana'antar saka da tufafi don ingantawa, tsara shi don yin aiki ga duniyar da muke rayuwa a cikinta yanzu.

ETautz Mens Fall 2021 London

“Sannan kuma na sake komawa ga darasin mafi kyawun zamaninmu; zuwa ga ƴan uba da ƴan utopian da suka ƙirƙira a kusa da manyan masana'antunsu; New Lanark da Robert Owen, da Barrow Bridge da Thomas Bazley. Abubuwan da aka sanya su dawwama, komai yana da daraja, kowa yana da daraja.

"Dukkan su ana nuna su a cikin ɗinkin hannu da kayan aikin da aka yi ta amfani da tarkacen masana'anta da aka dawo da su". Sharhi tambarin Burtaniya ta Instagram.

Duba ƙarin @etautz.

Kara karantawa