Bambance-bambancen Nishaɗi akan Wasannin Kati Tare da Abokai: Shirya Gasar Cin Kofin Ƙwallon Kaya

Anonim

Akwai bambancin wasan karta da yawa. Kowannensu yana da tsarin hannu iri ɗaya na cin nasara amma iri-iri ko ƙa'idodi, dabaru da salon wasa suna sanya karta zama ɗayan mafi yawan wasannin kati da ke wanzuwa. A wasu bambance-bambancen har ma dan wasan da ke da hannu mafi ƙanƙanci ne ya lashe tukunyar.

A duk nau'ikan karta, 'yan wasa dole ne su sanya fare dangane da hannunsu, ko kuma a hannun da suke son sauran 'yan wasa su yi imani suna da su. Duk bambance-bambancen sun haɗa da yin fare kuma suna da yuwuwar bluffing. Koyaya, adadin zagayen yin fare, adadin katunan al'umma da hanyoyin cin nasara na iya canzawa sosai a cikin salo daban-daban na wasa.

Bambance-bambancen Nishaɗi akan Wasannin Kati Tare da Abokai: Shirya Gasar Cin Kofin Ƙwallon Kaya

Samun Ƙirƙiri tare da Betting

Yawancin 'yan wasan karta kuma suna aiwatar da nasu ƙa'idodi na musamman don ƙara wasan nishaɗi. Wannan na iya haɗawa da canza abin da ake fare. Shahararren bambance-bambancen akan yin fare ya zo cikin wasa tare da tsiri karta . A cikin wannan wasan, 'yan wasa ba kudin caca bane ko guntu. Suna caca tare da haƙƙinsu na kiyaye tufafinsu! Poker mai tsiri yana kasancewa ɗaya daga cikin mafi ƙarancin nau'ikan wasan kuma ana iya buga shi a kusan kowane bambance-bambancen, muddin 'yan wasan suna shirye su cire wani abu na tufafi a duk lokacin da suka rasa fare.

Tufafin Poker Kayayyakin

Ga 'yan wasan karta masu shiga gidan caca, yin ado na iya zama wani ɓangare na gwaninta. Yawancin ƴan wasan gidan caca sun zaɓi saka baƙar tie ko farin tie kuma wasu manyan wuraren wasan nadi sun dage akan wannan. Sauran 'yan wasan karta na gidan caca sun fi mayar da hankali kan ta'aziyya. Duk da yake riguna na yau da kullun kamar guntun wando ko flip-flops galibi ana jin haushinsu a kowane yanayi na gidan caca, ƙwararrun ƴan wasa waɗanda ke cikinta na dogon lokaci za su nemi sutura masu daɗi amma masu salo irin su ƙwanƙwasa da rigar polo. Littafin Duba Mafi Girma yana ba da kowane nau'i na haɗe-haɗe na salon don kyakkyawan kamannin ku.

Bambance-bambancen Nishaɗi akan Wasannin Kati Tare da Abokai: Shirya Gasar Cin Kofin Ƙwallon Kaya 350_2

Bambance-bambancen Nishaɗi akan Wasannin Kati Tare da Abokai: Shirya Gasar Cin Kofin Ƙwallon Kaya 350_3

A tsiri karta, wanda aka fi yin shi a keɓe tsakanin ƙungiyoyin abokai, salon sutura ba shi da mahimmanci ga adadin abubuwan da ake sawa. Don yin wasan gaskiya na tsiri karta, kowane ɗan wasa yakamata ya kasance yana sanye da adadin kayan tufafi iri ɗaya kamar na gaba kuma kowane takamaiman abu yakamata a ba shi ƙimar guntu. Misali, 'yan wasa za su iya zabar yin fare takalmi, wanda kila ya kai guntu goma, ko kuma su daga rigar da za ta kai guntu 50.

Bambance-bambancen Poker

Za a iya buga wasan karta a kusan duk bambance-bambancen karta idan dai an fayyace ƙa'idodin yin fare a fili kafin fara wasan. Wasu 'yan wasan sun gwammace su sauƙaƙa da wasa kamar zanen katin biyar, tare da ka'idojin cewa ɗan wasan da ke riƙe da hannun nasara ya kiyaye duk tufafin su kuma duk sauran 'yan wasan dole ne su cire wani abu. Koyaya, yana iya zama mafi rikitarwa a cikin sauran bambance-bambancen, kamar rarraba ƙimar guntu ga kowane abu na sutura da barin ƴan wasa su zaɓi yin fare da yawa ko ninka dangane da hasashen da suka samu na cin hannun.

Bambance-bambancen Nishaɗi akan Wasannin Kati Tare da Abokai: Shirya Gasar Cin Kofin Ƙwallon Kaya

Darajar Tufafi

Yana da mahimmanci don ƙayyade ƙimar kowane abu na tufafi kafin fara wasan kartar tsiri. Yawanci, yayin da mutum zai kasance tsirara bayan cire abu, ƙimarsa za ta kasance. Idan wasa tsiri karta tare da bambance-bambancen irin su Texas Hold 'Em, wanda ke da zagaye na fare da yawa, 'yan wasa na iya samun kansu suna yin fare abubuwa da yawa na tufafi don tsayawa a kowane zagaye.

Kara karantawa