Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

Anonim

Siyan tufafi na iya zama tsada mai tsada, musamman yadda mutane da yawa ke canza tufafinsu gaba ɗaya kowace kakar. Ko kun kasance cikin samfuran masu ƙira ko manyan tituna, gano duk wata hanya da za ku iya don rage yawan kuɗin da kuke kashewa akan tufafi na iya taimakawa da gaske kasafin kuɗin ku gabaɗaya. Akwai ƴan nasihohi da dabaru da yawa waɗanda zasu iya taimaka muku don yin wasu siyayyar ciniki don kayan tufafinku.

Don taimaka wa kowa ya yi kyan gani a farashi mai mahimmanci, a nan akwai hanyoyi 9 don adana tufafi.

Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

1. Guji Alamomin Zane

Yana iya zama mai ban sha'awa don fantsama kan samfuran ƙirar ƙira masu tsada tare da duk abubuwan da suke nunawa daga nunin kayan kwalliya da mashahurai. Koyaya, sai dai idan kuna da kuɗi marasa iyaka don faɗaɗa tufafinku, harsashi daga abubuwan ƙira na iya karya kasafin kuɗi da gaske. Sau da yawa, kawai bambanci tsakanin yanki na kayan zane da sigar babban titi shine sunan da ke kan lakabin. Akwai kyawawan abubuwa da yawa waɗanda ba za su kashe ku hannu da ƙafa ba amma za su bar ku kallon cikakken tsayin salon.

Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

2. Yi Amfani da Rangwamen Kuɗi

Hanya ɗaya mai kyau don samun kuɗi daga tufafinku ita ce samo wasu manyan takardun shaida na rangwame. Masu goyon baya a www.swagbucks.com/shop/shein-coupons sun bayyana cewa akwai takardun shaida da yawa akan layi wanda zai iya samun ku wasu tanadi mai mahimmanci. Tare da ɗan ƙaramin bincike za ku iya samun rangwamen kuɗi don masu zanen kaya da kuma kantin sayar da tufafi na layi da kan layi. Tare da tanadi har zuwa 20% har ma da takardun shaida waɗanda ke ba da cashback, za ku iya siyan sabon tufafi a snip.

3. Sayi Abubuwan Ƙarshen Lokaci

Ɗaya daga cikin abubuwan da ke sa sayan tufafi ya yi tsada shi ne cewa ba su da tsada a duk bayan watanni uku. Koyaya, sai dai idan kuna son yin murfin Vogue, wataƙila wannan ba zai dame ku da yawa ba. Ana iya adana kuɗi da yawa idan kun sayi abubuwa a ƙarshen kakar lokacin da za a cire su daga ɗakunan ajiya. Yawancin masu zanen kaya suna lalata abubuwan da ba a siyar da su ba don kiyaye keɓancewar alamar don haka akwai wasu manyan yarjejeniyoyin da za a yi kamar yadda yanayi ke canzawa.

Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

4. Siyayya Lokacin Siyarwa

Hakazalika a ƙarshen kakar wasa, mafi kyawun lokacin siyayya don tufafi shine lokacin tallace-tallace a Kirsimeti, Thanksgiving ko Jumma'a Black. Yayin da tallace-tallace na iya zama wani lokaci manic, zaku iya siyayya akan layi kuma ku sami rangwame iri ɗaya ba tare da yin ƙarfin gwiwa kan shagunan ba. Yi ƙoƙarin siyan duk tufafin da za ku buƙaci har sai tallace-tallace na gaba ya zo kusa don kada ku biya cikakken farashi na kowane kayan. Wannan kuma babban lokaci ne don siyayya ko guda ɗaya ko biyu masu ƙira waɗanda yawanci ba za su kasance daga kewayon farashin ku ba.

5. Ziyarci Shagunan Hannu na Biyu

A baya an sami rashin fahimta gaba ɗaya game da siyayya a cikin shagunan hannu na biyu amma wuri ne mai kyau don ɗaukar wasu abubuwa masu ban mamaki na gaba da komai. Yana da ban mamaki abin da za ku iya samu a shagunan hannu na biyu, daga jaket ɗin fata na yau da kullun, zuwa kayan ƙirar da ba a sawa ba. Wani wuri mai kyau don nemo wasu kayan da aka rangwame masu inganci shine a kasuwar ƙuma inda za a sami riguna na hannu na biyu da tufafin da masu zanen gida suka yi.

Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

6. Yin Tufafin Kanku

Idan kun kasance masu kirkira kuma kun san yadda ake amfani da allurar dinki, yin tufafinku shine hanya mafi dacewa don kawo wasu ɗabi'a zuwa salon ku kuma ku adana kuɗi. Siyan yadi yana da arha sosai kuma tare da ɗan fasaha da aiki tuƙuru, za ku iya yin abubuwa na musamman. Knitting ya sami babban farfadowa a cikin shahara a cikin 'yan shekarun nan kuma za ku iya saƙa komai daga rigar zuwa gyale zuwa sabon mittens. Haɗa abubuwan da kuka ƙirƙiro tare da sauran kantin sayar da kayan kwalliyar da aka siyo zai nuna cewa kayanku suna da kyau a kowace rana. Gwaji tare da dinke kayan daban-daban da kuma gwada salo daban-daban ta yadda tufafinku ya zama sabo.

7. Musanya Tufafi

Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

Musanya tufafi tare da abokinka ko dan uwanka hanya ce mai ban sha'awa ta gaske don sabunta kayan tufafin ku kuma zai ba ku damar adana kuɗi da yawa. Dukanmu muna da abokai waɗanda suke da wani kayan da muke so amma ba za mu iya saya ba domin ba ma son mu kwafa su. Dubi idan abokanka suna son yin musanya da wani abu na ku wanda suke so kuma wanda suke son musanya ku da wani abu nasu. Kuna iya shirya taron da mutane da yawa za su iya zuwa su yi musayar abubuwan da ba a so kyauta. Ba wai kawai wannan yana da kyau ga walat ɗin kowa ba, yana da kyau ga muhalli kamar yadda masana'antar yadi ta kasance babbar ƙazanta.

8. Ka Gyara Kayanka

Wata hanya mai sauƙi mai sauƙi don adana kuɗi akan tufafi ita ce kawai a gyara tufafinku lokacin da suka lalace maimakon maye gurbinsu. An yi hasarar fasahar gyaran tufafi a cikin 'yan shekarun nan kuma mutane suna jefar da tufafi ko da ƙaramin hawaye ne kawai. Gyaran tufafi sau da yawa yana buƙatar ƴan ƴan dinki kaɗan kuma abun na iya zama mai kyau kamar sabo. Ba tare da biyan kuɗin maye gurbin tufafi ba, za ku iya ajiye kuɗi mai yawa a tsawon rayuwa.

9. Wanke Tufafi Da Kyau

Kuna iya rage yawan kuɗin da kuke kashewa a kan tufafi ta hanyar kula da waɗanda kuke da su. Kazalika gyara su idan sun lalace, hakan na nufin wanke tufafin da kyau don kar ka yi tagumi ko kuma ka rasa kala. Bincika lakabin don umarni, kuma duk lokacin da zai yiwu, ko da yaushe kokarin yin wanka a yanayin zafi mai sanyi saboda ya fi kyau duka kayan da muhalli.

Hanyoyi 9 don Ajiye akan Tufafi

Siyan tufafi na iya cinye kaso mai yawa na kasafin kuɗin ku don haka nemo hanyoyin adana kuɗi akan tufafi na iya zama babban haɓaka ga walat ɗin ku. Siyan abubuwa marasa tsada, sanya tufafinku su daɗe, da neman manyan ma'amaloli tare da takardun shaida ko a cikin shagunan hannu na biyu duk mafita ce mai inganci. Bi wannan jagorar kuma nan ba da jimawa ba za ku ga kashe kuɗin tufafinku na shekara ya yi ƙasa da ƙasa.

Kara karantawa