Dior Homme Fall/Winter 2014 Paris

Anonim

DIO_0074.450x675

DIO_0091.450x675

DIO_0103.450x675

DIO_0115.450x675

DIO_0129.450x675

DIO_0141.450x675

DIO_0156.450x675

DIO_0173.450x675

DIO_0187.450x675

DIO_0196.450x675

DIO_0208.450x675

DIO_0223.450x675

DIO_0233.450x675

DIO_0252.450x675

DIO_0267.450x675

DIO_0280.450x675

DIO_0295.450x675

DIO_0309.450x675

DIO_0324.450x675

DIO_0338.450x675

DIO_0352.450x675

DIO_0363.450x675

DIO_0381.450x675

DIO_0396.450x675

DIO_0408.450x675

DIO_0422.450x675

DIO_0439.450x675

DIO_0449.450x675

DIO_0461.450x675

DIO_0478.450x675

DIO_0496.450x675

DIO_0512.450x675

DIO_0531.450x675

DIO_0552.450x675

DIO_0566.450x675

DIO_0587.450x675

DIO_0598.450x675

DIO_0618.450x675

DIO_0640.450x675

DIO_0655.450x675

DIO_0665.450x675

DIO_0679.450x675

DIO_0685.450x675

DIO_0696.450x675

By Tim Blanks

Tun lokacin da Raf Simons ya isa Dior, Kirista Dior da kansa ya sake farfadowa, an maido da shi azaman tushen tatsuniyoyi na gidan. A yau, Kris Van Assche ya ba da gudummawar kansa ta hanyar ɗaga shi a matsayin ainihin homme Dior, ta yin amfani da abubuwa daga aikin Kirista na sihiri da tufafi don ƙirƙirar ɗaya daga cikin mafi kyawun tarinsa har yanzu don Dior Homme.

Ƙarfin ya kasance a cikin dalla-dalla. An sake fitar da fitattun rigunan riguna na Dior na Savile Row a cikin nau'ikan iri-iri: kunkuntar, fadi, mara ka'ida, ƙwanƙwasa, wanda aka yi a cikin filayen fata. ɗigon ɗigon ɗigon siliki na siliki an yi wa ado da jakunkuna, wando, riga, jakunkuna, da takalmi. Lily na kwarin da Dior ya yi imani ita ce fara'arsa ta sa'a ta bayyana a matsayin wani ƙwanƙwasa trompe l'oeil yana leke daga aljihu, yana rufe riga, ko kuma a matsayin saƙa na jacquard.

A cikin nazarin rayuwar Dior mutumin, Van Assche ya yi sha'awar yadda ya kasance mai camfi. Jagorar da wani zance daga Goethe, "Sufitanci shine waƙar rayuwa," Van Assche ya zana ba kawai furen ba har ma tauraro, zuciya, da tsabar tsabar kudi waɗanda Dior ya ɗauka don dabara, cikakkun bayanai na tiepins da brooches. Wani kayan ado na fure da aka samo a cikin ma'ajiyar kayan kwalliyar Dior an busa shi a matsayin abin gani a kan manyan riguna masu santsi (suna yin siffa kamar yadda Fall's must- have a Paris).

Tsarin tsarin tarin-sau da yawa guda uku, wani lokacin maɓalli huɗu-ya kasance sabo. Van Assche ya kasance, ta hanyar shigar da kansa, ya manne da wani tsari mai kama da "tutility, jeans, da sneakers." Abin da ke da wayo a nan shi ne shigar da kayan titi a cikin tela. Macro: wani wurin shakatawa da aka yanke daga babban nailan Jafananci a cikin khaki, ko jaket ɗin kayan aiki a cikin wannan nailan, duka biyun sun lulluɓe kan fitattun fitilu. Micro: aljihun kayan nailan akan wando na pinstripe, aljihun zindi guda ɗaya akan hannun riga ɗaya na blazer. Van Assche ya ce yana "saka karin nau'ikan" kan kansa. Kuma wannan yana nufin, zo faɗuwa, za a sami ƙarin zaɓi don l'homme Dior.

48.8566142.352222

Kara karantawa