Hanyoyi 10 na Nasiha da Dabaru don Kallon Tsayi Nan take

Anonim

Ba dukanmu aka haife mu da tsayi ba, kuma yayin da bai kamata mu kasance masu hankali game da jikinmu ba, akwai wasu lokuta da muke son haɓakawa kaɗan. Idan haka ne a gare ku, yana da mahimmanci ku san cewa babu wata hanya ta gaske don girma tsayin ku. Duk da haka, akwai wasu hacks na tufafi da za su hana ku duba guntu. Kuna son ƙarin koyo?

A ƙasa, za mu tattauna goma fashion tukwici da dabaru da za su taimake ka duba nan take tsayi. Bari mu fara!

Guji suturar jaka

Abubuwa masu girma da jakunkuna na iya zama da daɗi, amma idan kuna son ƙirƙirar bayyanar tsayi, abu ɗaya ne da kuke son nisantar da su. Za ku yi kama da ƙarami kuma ƙila ma ku yi kama da ƙanana fiye da yadda kuke da gaske. Tsaya don nemo tufafin da ya dace da ku. Har ila yau, kuna so ku tuna kun saka a cikin rigar ku kuma ku ba da hankali na musamman ga inda kowane labarin tufafi ya zauna a jikin ku. Amince da mu lokacin da muka ce zai kawo babban canji.

Sa takalmi dagawa/liftakal

Idan da gaske kuna son ba wa kanku ƙarin tsayi, to, samun takalmi ko takalmi na ɗagawa tabbas hanya ce ta tafiya. Sun zo da salo da girma dabam dabam da cewa akwai wani abu ga kowa da kowa. Tare da wannan, babu wanda zai iya gaya muku cewa kuna sa su. Duba waɗannan takalman lif na maza don farawa.

Hanyoyi 10 na Nasiha da Dabaru don Kallon Tsayi Nan take

Zaɓi ƙananan bambanci ko kayan ado na monochrome

Lokacin zabar nau'ikan launuka don sawa, sautunan duhu suna ƙara tsayi, yayin da suke ɓoye inuwa da lahani. Abin da ake faɗi, wannan ba yana nufin dole ne ku sa duk baki ba. Yin duhu da yawa na iya sa ka zama gajarta.

Monochrome kayayyaki wani abu ne da za a yi la'akari da su kamar yadda za su iya rarraba jiki, suna nuna takamaiman wurare. Kuna iya gwada tabarau daban-daban na launin toka, launin ruwan kasa, ko ma shuɗi. Kuna iya danna nan don wasu ilhama.

  • Giorgio Armani Tufafin Mens Faɗuwar hunturu 2020 Milan

  • Kenzo Maza & Mata Lokacin bazara 2020 Paris

  • SACAI MENSWEAR SPRING SUMMER 2018 PARIS

Ƙara tsayin gani tare da yadudduka

Layering yana ɗaya daga cikin mafi kyawun shawarwarin salon don koyo saboda yana iya canza kaya gaba ɗaya. Wannan saboda yana ƙirƙira layukan tsaye waɗanda ke ba da slimming bayyanar. Kawai tabbatar cewa kun fahimci yadda ake yin shi daidai. Kuna so ku yi nufin jaket mai duhu a kan rigar wuta don ƙara jiki a hanya mafi kyau.

Zaɓi yanke rigar dama

Idan ba ku sanya tufafi ba (watakila yana da zafi da zafi), kuna so ku mai da hankali ga yanke rigar ku. Salon da ba daidai ba na iya sa ka gajarta fiye da yadda kake a zahiri. V-wuyan sun fi kyau, yayin da suke tsayin wuyansa kuma suna da kyau tare da kusan wani abu. Kawai tabbatar cewa ba ku yi zurfi da yawa ba!

Yi ƙirƙira tare da kayan haɗi

Akwai na'urorin haɗi daban-daban da yawa a kasuwa, amma mai yiwuwa ba ku gane cewa suna iya taimakawa da tsayinku ba. Huluna da yadudduka na iya jawo hankali ga fasalin fuskar ku har ma da ƙara launin launi zuwa kayanku. Kawai ka tabbata ka yi hankali da bel da safa. Ya kamata su kasance daidai da sautin tufafinku don guje wa raba jikinku.

Zaɓi ƙananan alamu

Samfuran hanya ce mai kyau don ƙawata kowane kaya, amma tabbatar da cewa kun sanya su ƙanana a sikelin. Ta wannan hanyar, kuna samun ƙarin rubutu ba tare da mamaye jikin ku ba. Hakanan yana da kyau a zaɓi layukan madaidaiciya na sirara maimakon masu ƙarfi a kwance. Zasu sa ka bayyana fadi kawai.

Versace Yana Shirye Don Sawa Fall Winter 2020 Milan

Louis Vuitton Maza na bazara 2021

Roberto Cavalli Matan Maza na bazara 2019 Florence

Nemo babban tela

Nemo madaidaicin girman tufafi a kan shiryayye na iya zama ƙalubale. Misali, wando na iya dacewa da kugu amma ya yi tsayi da yawa ga kafafun ku. Domin samun mafi kyawun tufafin da ya dace, ɗaukar tela yana da mahimmanci. Yana iya zama ƙarin kuɗi, amma samun tufafi masu daɗi waɗanda kuke jin daɗin sawa, babu shakka ya cancanci hakan.

Inganta yanayin ku

Duk da yake inganta yanayin ku bazai zama ainihin "tushen salon ba," har yanzu hanya ce mai mahimmanci don sa kanku ya fi tsayi kuma yana iya taimakawa tare da ciwon baya. Dubi gaban madubi kuma ku tsaya tare da kirjin ku sama da kafadu don farawa. Idan ka ga cewa ka sake komawa cikin rugujewar rana, akwai wasu masu gyara matsayi waɗanda zasu iya taimakawa.

Kasance da kwarin gwiwa

A ƙarshe, mafi mahimmancin tukwici don duba tsayi nan take shine a tuna don kasancewa da tabbaci. Mallakar salon ku, tsaya "tsawo," kuma ku yi bikin mutumin da kuke. Dukanmu mun bambanta, don haka ya kamata mu yi nufin rungumar kanmu kuma mu nuna abubuwan da suka sa mu na musamman.

Sa'a!

Kara karantawa