Yin Aiki: Yadda ake Tufafi Da kyau don Gym

Anonim

Kuna buƙatar yin ado yadda ya kamata don bikin, don haka idan ana batun motsa jiki da kuma sanya suturar da ta dace zai zama mahimmanci don samun nasarar ku a wurin motsa jiki. Don ingantaccen motsa jiki, kuna buƙatar canza ƙungiyoyin tsokar ku kowace rana kuma ku sake sabunta ayyukanku kowane ƴan makonni. Don haka, kuna buƙatar canza tufafinku. A lokacin da kuke buƙatar yin yoga, kuna buƙatar ta'aziyya kuma don cimma hakan ba za ku iya yin ado kamar yadda kuka yi lokacin yin squats ko matattu ba. Kuna buƙatar yin hattara da kayan aikin motsa jiki, kamar yadda aka zayyana a myfitnesshub.com, kayan motsa jiki masu daɗi na iya haɓaka aikin motsa jiki da gaske.

Wannan kakar Tarin Gudun Gudu a cikin Ayyukan Mutum na MANGO ya zo tare da babban tsarin fasaha na ƙarshe. Tarin yana ba ku cikakkiyar guda don jin daɗi da samun ingantacciyar motsi, tare da kyawawan sneakers don motsinku na kyauta. Ana samun tarin kayan wasanni yanzu ko'ina.

Anan akwai ƴan kayan aiki waɗanda zasu dace da ku yayin yin motsa jiki daban-daban waɗanda zasu ba ku damar cimma burin.

Kafar Gym

Yawancin motsa jiki a dakin motsa jiki ya dogara da ƙafafunku; don haka, takalman horon giciye da ya dace zai dace da saka hannun jari. Idan kun fi son motsa jiki da yawa a mako guda, masu horarwa guda biyu za su cancanci saka hannun jari a ciki, amma ku tuna cewa dole ne ku ƙarin sani game da nau'in takalmin da kuke buƙata kafin siyan. Ana samun takalman horo da yawa don zaman horo daban-daban tun daga lebur ƙafa masu gudu zuwa takalma masu ɗaukar nauyi. Ana nufin ƙafafu don samun tsaka tsaki kuma ƙwararrun horarwa daga findmyfootwear za su ba da shawarar cewa yawan matsa lamba akan ƙafafunku zai juya ƙafafunku ko dai ciki ko waje. Don haka, zai fi kyau a guje wa wasu arha maimakon ainihin ma'amala tunda za su šauki na ɗan lokaci kaɗan

Yin Aiki: Yadda ake Tufafi Da kyau don Gym 46655_2

Gym Tops

Don bayyana mafi kyawun ku, kuna buƙatar riguna waɗanda ke ɓoye halayenku marasa fa'ida kuma suna haɓaka halayen ku. Kuna iya buƙatar t-shirt wanda ya dace sosai don ba da damar daki don babban motsa jiki kuma ya kamata ya zama mai santsi don ba da dakin slickness. Don ƙarin rigar gani na kyauta, zaɓi ɗaya wanda ke haskaka ƙirjin ku tunda zai ba ku jigon jigi mai siffa uku mai daɗi. Hakanan, ɗauki rigar rigar da ta dace da girman ku; Ka tuna cewa tufafin da ke da matsewa na iya hana gudanawar jini wanda ke haifar da cellulite. Idan kuna da hannaye na bakin ciki, yi la'akari da rigar riga mai fadi mai fadi; wannan yana nufin kiyaye ku cikin daidaito. Dangane da kayan da aka yi amfani da su, yi la'akari da auduga da aka yi sama don watanni masu dumi da kuma t-shirts na dogon hannu na roba a lokacin hunturu. Har ila yau, ku tuna cewa wasu masana'anta na roba suna da inganci mafi kyau idan aka kwatanta da na halitta; sabili da haka, la'akari da tufafin polyester saboda yanayin numfashi da na roba.

Sabbin abubuwa sun zo a cikin duk manyan shagunan H&M na duniya don tarin kayan wasanni na 2016. Jagoran babban samfurin Alessio Pozzi, kayan haɓakawa da kuzari don tashi daga gindin ku kuma fara tsalle. Ciki har da kayan motsa jiki tare da yadudduka masu motsa jiki da kayan aiki masu gudu kamar leggings, da sabbin saman

Gym Kasa

Kila ka yi mamakin wane kasan zai dace; da kyau, akwai guntun wando, waƙoƙi, da wando na gumi waɗanda za ku iya zaɓar. Koyaya, ƙasan gym mai dacewa ya dogara da nau'in motsa jiki da kuke son yi. Idan kuna buƙatar yin wasu motsa jiki na cardio, yi amfani da gajeren wando, kuma don lokuttan lokacin da kuke yin yoga ko kuna buƙatar ɗaukar nauyi, la'akari da waƙoƙi da wando. Ka tuna cewa akwai madadin fa'ida a kasuwa, kamar wando na harem wanda zai ba ku ƙwaƙƙwaran ƙira. Sauƙi shine koyaushe mafi kyau, kuma yakamata ku tabbatar da cewa kun yi wayo a gidan motsa jiki kuma kada ku jawo hankali ga kanku. Kuna iya yanke shawarar ɗaukar gajerun wando, wando na auduga, ko rigar waƙa; zabin naku ne dangane da yanayi, nau'in motsa jiki, ko matakin jin daɗin da kuka fi so.

Yin Aiki: Yadda ake Tufafi Da kyau don Gym 46655_4

Na'urorin Gym

Yana iya zama kamar baƙon abu, amma akwai ƴan ƙarawa waɗanda zasu dace da zaman motsa jiki. Kuna buƙatar safa guda biyu, mai yiwuwa matsi waɗanda aka ba da ta'aziyya, dorewa, da hankali da za su bayar. Safa zai taimaka rage gumi, yuwuwar rauni, da rashin jin daɗi; saboda haka, kuna buƙatar biyu. Hakanan kuna buƙatar jaka mai salo, musamman lokacin da kuke buƙatar kiyaye suturar motsa jiki ta rashin fa'ida. Yi la'akari da siyan jakar baya ko jakar duffle mai salo wanda ke tafiya da salon ku. Hakanan zai zama dole a sanya deodorant, musamman idan kun sanya riga. Hana deodorants masu ƙamshi sosai; yi imani da ni, kamshin na iya zama mai ban haushi ga abokan aikin motsa jiki. Lokacin zafi, yi la'akari da rigar kai ko hula don kare fuskarka da yankunan wuyanka daga kunar rana.

Yin Aiki: Yadda ake Tufafi Da kyau don Gym 46655_5

Gabaɗaya, kayan wasanni marasa dacewa suna ƙara yuwuwar samun rauni kuma zai iya shafar rayuwar ku ta yau da kullun. Kayan wasanni masu dacewa zasu ba ku damar inganta aiki kuma su sa ku dumi ko sanyi, dangane da yanayin. Kuna buƙatar yin sutura cikin suturar da ba ta da kyau, kuma idan kuna gudu ko yin keke, gwada kuma ku guje wa wando mai jakunkuna wanda zai iya yin cudanya a ƙafafunku. Abin da ake faɗi, koyaushe la'akari da fa'idodin tufafin wasanni masu dacewa dangane da hana rauni, kafin siyan kowane kayan motsa jiki.

Kara karantawa