Siyan Hikima: Yanke Shawarwari don Samun Rigar Ruwa

Anonim

Kowane irin jaket yana ba da matakan kariya daban-daban. Hanya mafi kyau don auna wanda zai dace da kai shine fahimtar kayan sa da ƙirar sa. Ta yin wannan, za ku iya ƙayyade ƙimar kariyar da za ta iya bayarwa, musamman ma idan kuna shirin siyan. Baya ga kayan, ƙila ka rikice game da fasalin ko ƙirar da za ka zaɓa. Wannan rubutun zai taimake ka ka gano abubuwan da ya kamata ka yi la'akari lokacin da kake samun mafi kyawun jaket na ruwan sama.

Siyan Hikima: Yanke Shawarwari don Samun Rigar Ruwa

Abubuwan da za a bayar

Yadudduka da aka yi amfani da su ba kawai mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su ba ne har ma da siffofin da ke taka rawa. Nauyi yana rinjayar farashin da fasali. Akwai nau'ikan riguna na ruwan sama na maza waɗanda aka kera akan layi waɗanda aka kera su ta amfani da kayan nauyi, abubuwa da yawa kamar daidaitacce maɗaukaki, zippers mai hana ruwa da maɓallan karye waɗanda ke sa shi dacewa da kansa. Aljihu kuma suna ƙara farashin jaket ɗin musamman idan yana da zik ɗin da ba ya hana ruwa. Jaket ɗin ultralight da kayan da ba su da girma, waɗannan suna da fa'ida da sauƙin shiryawa. Ana iya lura da waɗannan fasalulluka da kuma jaket ɗin mata. Yi la'akari da waɗanne lokatai ne za ku buƙaci abun, zai kasance don ayyukan waje kamar tafiya ko kuma kawai lokacin da aka kama ku cikin ruwan sama a tsakiyar hanya.

Siyan Hikima: Yanke Shawarwari don Samun Rigar Ruwa

Siyan Hikima: Yanke Shawarwari don Samun Rigar Ruwa

Yadukan Riguna na Ruwan sama

Yawancin riguna na ruwan sama da aka gabatar wa kasuwa suna da gine-gine masu yawa amma yawanci suna kama da layi ɗaya lokacin da kuka taɓa yadudduka. Waɗancan yadudduka an haɗa su tare. Za a iya sanya masana'anta zuwa 2, 2.5, ko 3 amma waɗannan ƙirar kusan suna da halaye iri ɗaya. Yadudduka sun ƙunshi masana'anta na fuska, ɓangaren tsakiya ko maɗauran ruwa, kuma na uku shine rufin ciki. An lulluɓe masana'anta na fuska da sinadari mai ɗorewa mai ɗorewa mai hana ruwa don taimakawa Layer na waje daga sha ruwa. Za a iya yin Layer na biyu da polyester ko nailan ko masana'anta mai rufi wanda ya sa ya zama mai hana ruwa. Layer na uku shine don kiyaye gumi daga toshewa da taimakawa masana'anta numfashi.

Siyan Hikima: Yanke Shawarwari don Samun Rigar Ruwa 48421_4

Kowane zane yana da amfani da rashin amfani. Misali, gini mai layi 3 shine mafi ɗorewa a cikin zaɓin ukun amma galibi yana ɗan nauyi idan aka kwatanta da sauran. Yadudduka kuma suna shafar numfashi kuma a cikin waɗannan nau'ikan, nau'ikan yadudduka na 3 suna da mafi kyawun aiki. Lokacin da yazo ga farashin, masu layi 3 suna da mafi girman farashi, kuma saboda dalili mai kyau!

Zane da Dorewa

Yawancin kayan aikin ruwan sama an yi su ne da kayan da aka rufe ko kuma masu rufi. An tsara waɗannan don inganta amfani da ayyuka na jaket na ruwan sama. Koyaya, suna da ƴan bambance-bambance a matakin kariya. Yadudduka masu lanƙwasa sun fi kyau idan ya zo ga aikin hana ruwa, numfashi da karko wanda ya sa ya fi tsada idan aka kwatanta da rufi.

Siyan Hikima: Yanke Shawarwari don Samun Rigar Ruwa 48421_5

Idan kun yanke shawarar wanda za ku zaɓa, fasali vs. inganci ko watakila nauyi vs. karko, kawai ku tabbata za ku kuma ɗauki lokaci don karanta hanyar da ta dace ta tsaftace jaket ɗin ruwan sama. Kyakkyawar kulawa da jaket mai tsabta za ta yi aiki a mafi kyau kuma mai yiwuwa ya dade fiye da wanda aka manta da shi da datti. Wanka daidai da bushewa na iya yin tasiri sosai ga maido da ɗorewa mai hana ruwa da kuma numfashinsa. Nemo mafi kyawun shawarwarin masana'anta kuma tabbatar da bi don kula da ƙarfin kariya na jaket.

Kara karantawa