Abin da za ku yi tsammani lokacin da kuka sami Tattoo na farko

Anonim

Don haka - kun yanke shawarar yin tattoo ɗinku na farko! Shawarar yin tattoo babban abu ne kuma ba wani abu da ya kamata a ɗauka da sauƙi ba.

Duk da haka, idan kuna ɗaukar lokaci don karanta abin da za ku yi tsammani, za ku iya ɗaukar tsarin da mahimmanci. Bincike kafin lokaci abin da za ku jira da kuma ƙarin koyo game da tsarin zai iya taimaka muku guje wa yanke shawarar da kuka yi nadama.

Abin da za ku yi tsammani lokacin da kuka sami Tattoo na farko

Ga abin da za ku jira kafin ku je kantin.

Kuna buƙatar tuntuɓar farko

Yawancin masu fasahar tattoo masu kyau za su buƙaci shawara da ku kafin su ba ku tattoo. Wannan shine lokacin da za ku tattauna zane na tattoo da kuke so da kuma inda kuke so. Wannan zai ba wa mai zanen tattoo ra'ayin tsawon lokacin da tsarin zai ɗauka, don haka za su iya tsara ku don adadin lokacin da ya dace. Idan baku riga ba, yi amfani da rukunin yanar gizo kamar Salon Up don duba yiwuwar zane-zanen tattoo kafin zuwa shawarwarin.

Tabbatar cewa shagon yana da tsabta

Abin da za ku yi tsammani lokacin da kuka sami Tattoo na farko

Tsarin shawarwari kuma lokaci ne mai kyau a gare ku don tabbatar da tsabtar salon. Idan ka isa kantin kuma kasan yana da ƙyalƙyali kuma allura suna kwance a kusa, za ku so ku je wani kantin daban! Hakanan ya kamata ku yi tambayoyi don auna ƙwarewar mai zane, kamar tsawon lokacin da suka yi a aikace, wane nau'in tawada suke amfani da shi, idan sun ba da taɓawa, da dai sauransu. Kyakkyawan mai zane ya kamata ya amsa duk tambayoyinku.

Ku san jurewar zafin ku

Kuna buƙatar shirya don jin zafi - duk da haka, tsananin wannan zafi zai dogara ne akan inda tattoo yake da kuma yadda haƙurin ciwon ku yake. Wuraren da suka fi zafi don yin tattoo sun haɗa da saman ƙafar ƙafar ku, ƙananan haƙarƙarin ku, yatsun ku, biceps, da sauran wuraren da kuke da fata mai bakin ciki, irin su gwiwa. Idan kuna da ƙananan juriya na jin zafi, yi la'akari da yin tattoo a kan kafada na sama, hannun ku, ko cinya.

Abin da za ku yi tsammani lokacin da kuka sami Tattoo na farko

Kula da fata da kyau

A kwanakin da suka kai ga tattoo, tabbatar da kula da fata sosai. Idan kuna kunar rana, mai zanen tattoo zai iya juya ku. Wannan saboda lalacewar fata na iya yin wuyar tawada. Hakanan za ku so ku yi taka tsantsan don kada a yanke ko tashe a wurin da za a yi tattoo. Wasu masu zane-zane na zane-zane na iya ma buƙatar ku ji daɗin mako guda kafin yin tattoo, don tabbatar da cewa fatar ku tana da santsi da lafiya kamar yadda zai yiwu.

Abin da za ku yi tsammani lokacin da kuka sami Tattoo na farko

Duba lafiya ranar

Kuna so ku kasance cikin mafi kyawun lafiya lokacin da kuke yin tattoo. Kada ku sha barasa ko shan aspirin kafin yin tattoo, saboda yana iya haifar da jini mai laushi, wanda zai iya haifar da zubar da jini mai yawa. Hakanan ana so ku ci abinci tukuna don kada ku suma ko jin tashin hankali saboda ƙarancin sukarin jini. Kila ma kuna son kawo abun ciye-ciye tare da ku zuwa falo, idan kuna buƙatar haɓaka matakin sukari na jini yayin aikin tattoo.

Za a sami tawada mai yawa

A lokacin aikin tattoo, mai zanen tattoo zai yi amfani da allurar tattoo don sake huda fata. Lokacin da fatar jikinka ta huda, aikin capillary zai sa tawada ya zana cikin layin fata na fata. Fatar ku daga nan ta fara aikin warkarwa wanda ke ba da damar tawada ya zama wani yanki na fata na dindindin. Hakanan yana yiwuwa wasu daga cikin wannan tawada ba za su sanya shi cikin fata ba kuma suna iya ɗan ɗan lokaci karkatar da yadda tattoo ɗin ku ya yi kama.

Abin da za ku yi tsammani lokacin da kuka sami Tattoo na farko

Bayan kulawa za a buƙaci

Bayan kun yi tattoo ɗinku, kuna buƙatar samar da shi tare da wasu kulawa don tabbatar da cewa fatar jikinku ba ta kamu da cutar ba. Mai zanen tattoo ya kamata ya wuce duk matakan kulawa da suka dace tare da ku. Wannan na iya haɗawa da canza bandeji, wanke tattoo ɗinku da ruwan sabulu, shafa kirim na kashe ƙwayoyin cuta, da ƙari. Hakanan ana sa ran ku rufe tattoo ɗinku daga rana don guje wa lalacewar rana. Mai zane-zanen tattoo zai kuma wuce alamun gargadi na kamuwa da cuta, kamar rawaya mai yoyo daga wurin tattoo.

Tunani na ƙarshe

Kila za ku ji cakuda tashin hankali da jin daɗi game da yin tattoo ɗin ku - kuma hakan yayi kyau! Kawai mayar da hankali kan nemo mai zanen tattoo da kuke jin daɗin yin aiki tare da tabbatar da ɗaukar tsarin shawarwarinku da gaske. Idan a kowane lokaci a cikin tsari kuna jin jinkiri, la'akari da riƙe kashe kan yin tattoo.

Kara karantawa