E. Tautz Lookbook Spring/Summer 2021 London

Anonim

Sabbin samfuran kayan kwalliya na yau da kullun a London suna fallasa sabbin kayan su akan layi kawai. Gidan E. Tautz yana gabatar da Lookbook Spring/Summer 2021 a Landan.

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

Komawa cikin Janairu mun fara aikin tsara tarin rani kamar yadda aka saba.

An yi bincike kuma an tsara shi, an yi wa ɗakin wanka kuma an saka wasu masana'anta da buga lokacin da aka fara kulle-kullen.

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

Dole ne a dakatar da aiki a kan tufafi na zahiri don haka a maimakon haka mun yi aiki a kan ƙirƙirar gabatarwar dijital, haɗawa da haɗa hotuna da hotuna waɗanda muke fata suna ba da labarin tarin mu.

Tufafin gaske za su biyo baya a lokacin da ya dace.

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz alama ce mai shirye don sawa tare da kayan ado na Savile Row. An kafa shi a cikin 1867 ta Edward Tautz, E.Tautz ya kula da masu wasa da sojoji na lokacinsa, al'adun da ke sanar da tarin yau. Shugaban mai shi kuma darektan kirkire-kirkire Patrick Grant, E. Tautz an sake yin sawa a cikin 2009 kuma an ƙaddamar da shi azaman shirye don sanya lakabin zuwa babban yabo. An ba da kyautar BFC/GQ Designer Menswear Fund 2015, E. Tautz yana ba wa maza 'uniform don rayuwar da ba ta da yawa', tana ɗaukar ƙa'ida ta hanyar tela.

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

TUNANIN FARIN CIKI TAUTZ

Lockdown ya kasance gwaji don dalilai daban-daban don haka muna son bayar da wani abu mai ban sha'awa. Mun yi tunani game da abubuwan tunawa da farin ciki da wanda ya san ta yaya amma mun daidaita kan karce kuma mu sha lamuni, masu ɗauke da haruffan ƴaƴan ƴaƴa da duk sauƙin takensu. Don haka mun yi ƴan nau'ikan saƙa na su don yin ɗinki a kan tufafinmu.

Launuka suna raye tare da juiciness kuma 'ya'yanmu suna cewa 'TUNANIN HAPPY TAUTZ'. Ina son ra'ayin kawai sayar da faci don dinka a kan tufafin da kuke da su don ba su farin ciki kaɗan.

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

Na kasance ina tunani da magana da yawa a cikin watanni huɗun da suka gabata game da farfadowa da farfadowa kuma kwatsam na kalli Cocoon, sci-fi na tsakiyar tamanin inda aka ba ƙungiyar tsofaffin Floridians sabon hayar rayuwa ta hanyar yin iyo tare da mahaukaci. baki kwai.

Yana da wasu daga cikin mafi kyawun salon rani da aka taɓa sawa akan fim, Don Ameche's riguna masu zafi da shuffleboard suits abin farin ciki ne, duk abin da yake sawa yana magana game da rayuwa mai daɗi a cikin hasken rana.

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

Kuma saukin hoto na kayan tufafin Ameche ya tuna da aikin haɗin gwiwar Romare Bearden (wanda Brilliant Mary Beard ya gabatar da ni).

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

Ayyukan Bearden, kamar Odysseus Leaves Nausicaa, sun ba da wahayi don bugawa da applique. Ya ji daidai don ci gaba da neman hanyoyin ƙirƙirar sabbin riguna masu kyau daga kayan masarufi na hannu na biyu, kamar yadda muka yi don AW20, kuma mun shirya yin applique a cikin salon Bearden, amma a maimakon haka mun ƙirƙiri hotunan da muke bayarwa maimakon nunin raye-raye ta amfani da tarin tarin tufafi na yanzu tare da titin jirgin sama na baya da sauran hotunan da aka samo. T

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

E. Tautz Lookbook lokacin bazara 2021 London

Ya samo asali ne daga waɗannan hotunan hotunan filayen wasanni na bazara da aka bazu waɗanda na ɗauka a kan keke a kusa da Pennine Lancashire inda nake zaune yayin kulle-kulle, Ingantacciyar 'Filayen Turai' na Hans van der Meer, wani ne ya ƙarfafa ni. Wanene aikin da muka yi nuni a cikin tarin mu na SS17. Mun ba da rayuwa ga waɗannan al'amuran ta hanyar haɗin gwiwa a cikin ƴan wasan motsa jiki, da kuma ɗan kallo sanye da Tautz. Wasu daga cikin wadannan ’yan kallo sun kasance suna taimakon makwabtansu da siyayyarsu.

Patrick Grant

Kara karantawa