Y/Project Spring/Summer 2021

Anonim

Y/Project Spring/Summer 2021 yana ƙaddamar da wani sabon layin abokantaka na muhalli wanda aka yiwa lakabi da Evergreen, kuma zai buɗe dandalin kasuwancin e-kasuwanci mai zuwa.

Rage, sake amfani, sake yin fa'ida: mantra mara izini na lokacin bazara 2021 ya jagoranci tarin maza na Y/Project, wanda aka tsara a ƙarƙashin kullewa.

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_1

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_2

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_3

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_4

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_5

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_6

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_7

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_8

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_9

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_10

Glenn Martens, darektan kirkire-kirkire na alamar tushen Paris, kawai ya samar da kashi ɗaya bisa uku na yawan kamannuna. Tare da rufe ɗakin studio ɗin ƙirar ƙira, ya bi ta cikin ɗakunan ajiya kuma ya ba da ƙirar da ake da su rayuwa ta biyu, yana mai da su ta amfani da yadudduka masu lalacewa.

Maƙasudin mayar da hankali ga tarin ɗimbin ɗimbin yawa wanda ya mamaye gine-ginen alamar kasuwancin gidan, wanda Martens da ƙungiyarsa suka ƙirƙira akan samfura a cikin bidiyon "yadda za a" da aka fitar don dacewa da nunin tallace-tallace na dijital, wanda ke farawa ranar Litinin.

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_11

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_12

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_13

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_14

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_15

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_16

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_17

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_18

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_19

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_20

A ciki suna nuna yadda ake sakin abin wuya, kwasfa buɗe waistband ɗin trompe-l'oeil, ko kuma shimfiɗa rigar rigar rigar a cikin rigar bututu (an gauraye kamannin maza tare da tarin wurin shakatawa na 2021 na mata.)

"Lokacin da nake a Antwerp Academy, yana da gaske game da mafarki da kyau, da kerawa da kuma magana. Y/Project tabbas alama ce wacce ta ci gaba da tura hakan a kowane yanayi, "in ji Martens.

"Ba mu taɓa yin ainihin alamar T-shirt ba, ko wani abu. Na yi imani da cewa kowane yanki da na haɓaka, saboda mutunta ƙirƙira kaina da ƙungiyara, dole ne ya kasance yana da tsarin da ya dace da kuma tsarin ƙira mai kyau, ”in ji shi. "Muna yin alatu, ba ma yin tufafin tsira."

Daga cikin abubuwan da ya fi so har da wando biyu wanda ya fadama kafafu a cikin nau'ikan sassaka. Ya haɗa su da suwaita biyu tare da maɓallan karye waɗanda za a iya ware su kuma a haɗa su ta hanyoyi daban-daban.

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_21

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_22

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_23

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_24

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_25

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_26

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_27

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_28

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_29

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_30

"Babu wata amsa mai kyau game da yadda za a sa Y / Project: muna ba ku wani zaɓi, sannan dole ne ku mallaki shi," in ji Martens.

Furen furanni masu launi da kwafin damisa sun ba wa duka waɗanda aka keɓance da suttura da wando da wayo, jin hedonistic. "Akwai kadan daga cikin rawar bikin aure na gypsy, yanayi mai ban mamaki," in ji Martens. Waɗancan abubuwa masu wasa sun nuna yanayin ɗabi'a na mai ƙirar, a lokacin da yawancin ƙananan samfuran ke fafitikar tsayawa.

Y/Project Tufafin mazajen bazara/ bazara 2020 Paris

"Mun yi sa'a sosai cewa an kubutar da mu a wannan matakin daga coronavirus," in ji shi, yana ba da rahoton cewa tarin maza na ƙarshe ya sayar da kyau, ma'ana cewa duk da soke wasu umarni na mata, tallace-tallace don faɗuwar ya kasance mai karko sosai fiye da shekarar da ta gabata. .

Duk da haka, Y/Project yana shirin tsallake titin jirgin sama a watan Satumba kuma ya mai da hankali a maimakon ƙaddamar da rukunin yanar gizon sa. "Dukkanmu muna buƙatar ɗaukar lokacinmu don murmurewa abin da ya faru. Wasu mutane har yanzu suna cikin wani mawuyacin hali, ”in ji Martens.

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_31

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_32

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_33

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_34

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_35

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_36

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_37

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_38

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_39

Y/Project Spring/Summer 2021 53360_40

“Lokaci ne na tunani. Yawancinmu sun sami damar yin tunani game da ainihin abin da ke da mahimmanci kuma ba shakka, yin ƙananan tarin tarin yawa, ƙarin tarin tarin yawa, samun sabon asusun alamar - waɗannan duk lokacin ne sakamakon ingantaccen fahimtar abin da ya faru. "

Harka a cikin ma'ana: sabon samfurin, 100 bisa 100 mai dorewa layin da ya dace da yanayin muhalli wanda aka yiwa lakabi da Evergreen, wanda ya ƙunshi ƙirar sa hannu 12 daga lokutan baya. Sun haɗa da zaɓi na denim da aka wanke iska, tare da guntu na al'ada kamar wandon jeans ɗin sa da yawa da kuma "janties" mara kyau - salon tsayin daka mai tsayi.

Za a samar da kewayon gabaɗaya a cikin Tarayyar Turai tare da haɗaɗɗen ƙwararrun masana'anta da kuma masana'anta da aka sake yin fa'ida, tare da kaso na abin da aka samu zuwa wata sadaka mai kore. "Ma'anar ita ce za su sake sayar da su a kowace kakar, don haka ba za su taba yin kasa a gwiwa ba," in ji Martens. Sauti kamar waɗannan tufafi an yi su ne don rayuwa bayan duk.

Shot by @arnaudlajeunie

Salon @robbiespencer

Production ta @kitten_production

Casting ta @crearttvt_agency

Gyaran fuska ta @carolecolombani tare da @lorealparis

Gashi ta @christian_eberhard tare da @lorealparis

Kara karantawa