6 Ra'ayoyi da Ayyuka don Taimaka muku Dorewa a Kwanciya

Anonim

Dadewa a kan gado ba kimiyya ba ne. Akwai wasu abubuwa masu sauƙi, takamaiman abubuwan da za ku iya yi don inganta aikinku. Na farko kuma mafi mahimmanci shine shawo kan damuwa na aiki. Damuwa game da iyawar ku na dawwama a kan gado zai iya buɗewa cikin sauƙi na sauran marasa aiki, gami da fitar maniyyi da wuri da ED.

Da zarar kun sami yanayin tunani mai kyau, zaku iya yin wasu ƙarin abubuwa guda biyu don haɓaka ƙarfin ku da yin abubuwan ban mamaki, kamar ɗauka. Fadada , har sai abokin tarayya ya gamsu sosai.

Gwada Wasu Edging

Edging ba labari ba ne. Yana da ainihin dabarun jima'i wanda zai iya sa ku dawwama a gado.

Kuna iya yin aikin edging da kanku yayin yin al'aura. Lokacin da kuka kware da fasaha, zaku iya fara amfani da ita ga jima'i na abokan tarayya.

Inboga yana gabatarwa: A cikin Bed tare da Lucas Reicholz

Manufar edging abu ne mai sauqi qwarai.

Lokacin yin al'aura, kuna kawo kanku zuwa ƙarshen inzali (don haka sunan). Wannan shine lokacin da kuka daina motsa jiki maimakon fitar da maniyyi. Ka ba kanka ɗan lokaci don kwantar da hankalinka kuma ka sake farawa.

Kuna iya kawo kanku a gefen wasu lokuta kafin a ƙarshe yin inzali. Ba wai kawai wannan dabarar za ta ba ku iko mai kyau a kan tsaunukan ku ba, kuma tana iya ba da gudummawa ga inzali mai ƙarfi fiye da yadda kuka taɓa samu.

Tare da abokin tarayya, zaku iya yin edging ta wasu takamaiman hanyoyi. Canza matsayi na jima'i yana da kyakkyawan ra'ayi (daga zurfin shiga zuwa mafi m). Hakanan zaka iya canzawa tsakanin shiga da wasa lokacin da kuka ji kamar kun tashi sosai. Duk wani abu da ke rage karfin azzakari shine hanya mai kyau don sarrafa jin daɗin ku kuma ya daɗe.

Yi Kwarewa da Wasu Toys

Ga maza da yawa, matsananciyar sha'awa shine babban dalilin da yasa basu dadewa ba. Kuna iya zama James Bond kuma har yanzu za ku fuskanci wannan batu idan ba ku daɗe da jima'i ba.

Don haka, ƙila za ku so ku gwada sarrafa wannan jin daɗin da kanku.

Idan ba ku yi jima'i da abokin tarayya na ɗan lokaci ba, alal misali, za ku iya yin zama mai sauri tare da abin wasan da kuka fi so kafin saduwa da wannan na musamman. Amfani da a farji na gaskiya abin wasan yara hanya ce mai sauƙi don sakin wasu tururi da shigo cikin taron da aka shirya.

kayan wasan jima'i. Hoton Anna Shvets akan Pexels.com

Ka san cewa tsawon lokacin da kake tafiya ba tare da jima'i ba, da sauri za ku zo yayin haɗuwa da haɗin gwiwa. Kada ka bar sha'awar jima'i da tsammanin haɓaka na dogon lokaci, musamman ma idan kana so ka burge wani na musamman. Ba kawai kayan wasan yara ke zuwa ceto a irin waɗannan lokuta ba, za su iya taimaka wa zaman horon juriya na kaɗaici, haka nan.

Dabarun Numfashi

Kyakkyawan sarrafa jima'i yana da alaƙa sosai da numfashi.

Ka san cewa yin dogon numfashi yana taimaka maka ka kwantar da hankali lokacin da kake cikin damuwa. Kuna iya yin wani abu makamancin haka yayin jima'i don guje wa zuwa da wuri.

Fara da kula da numfashi yayin jima'i. Wataƙila za ku fara ɗaukar ƙarin numfashi mai zurfi yayin da kuka tashi kuma ku matso kusa da inzali. Yanzu, yi ƙoƙari na sane don rage numfashin ku da kiyaye shi a cikin rhythmical. Shaka, kirga zuwa biyar kuma fitar da numfashi. Ta wannan hanyar, zaku mai da hankali kan tsarin shakatawa wanda zai taimaka muku kwantar da hankali kuma ku kasance mai kula da sha'awar ku.

6 Ra'ayoyi da Ayyuka don Taimaka muku Dorewa a Kwanciya 5537_3

Dabarun numfashi don ingantacciyar ƙarfin jima'i suna ɗaukar ɗan lokaci don ƙwarewa. Kar a yi tsammanin sakamako nan take. Tsayawa da hankali kan numfashin ku, duk da haka, a ƙarshe zai taimaka aikinku.

Motsa jiki na Kegel

Akwai kuskuren gama gari a can cewa motsa jiki na kegel yana da kyau ga mata kawai. Ƙarfafa tsokoki na ƙashin ƙugu, duk da haka, na iya samun tasiri mai ma'ana akan jima'i na namiji, haka nan.

Tsokokin ɓangarorin ɓangarorin su ne waɗanda suke shiga lokacin fitowar maniyyi da lokacin fitar maniyyi. Samun wasu kulawa da hankali akan su zai iya taimaka muku dawwama (da samun ƙarin inzali mai ƙarfi).

Abin farin ciki, motsa jiki na kegel yana da sauƙin yi kuma kuna iya gwada su a ko'ina.

Tsokoki na ƙashin ƙashin ƙugu sune waɗanda kuke matsewa yayin leƙen fata don dakatar da kwararar fitsari.

Yi ƙoƙarin yin kwangilar waɗannan tsokoki a hankali. Kuna iya yin hakan a gida, a ofis ko ma yayin tafiya. Matse, riƙe ƙanƙara kuma ƙidaya zuwa 10. Saki. Yi jerin matsi biyar a lokaci guda. Yayin da kuka saba da na yau da kullun, zaku iya ƙara adadin lokacin da ake gudanar da kwangilar kuma kuna iya ƙara yawan maimaitawa.

6 Ra'ayoyi da Ayyuka don Taimaka muku Dorewa a Kwanciya

Kamar dabarun numfashi, motsa jiki na kegel yana buƙatar ɗan lokaci don aiki. Yi haƙuri kuma ku ci gaba da yin motsa jiki. Canjin zai zama a hankali a hankali da farko amma a ƙarshe, zaku sami kanku da yawa fiye da kula da aikin maniyyi.

Gwada zoben zakara

Zobba na zakara sune kayan haɗi masu sauƙi waɗanda ke aiki a hanya mai mahimmanci. Wannan shine abin da ke sa su zama masu hazaka don amfani yayin jima'i ko al'aura.

Jigo a nan abu ne mai sauqi, da sauqi.

Zoben zakara yana zagaya gindin azzakari na tsaye. Yana da ƙarfi kuma yana ɗan taƙaitawa, yana adana jini a cikin nama na penile. Idan jinin ba zai iya ja da baya ba, za a ci gaba da ci gaba da miƙewa na tsawon lokaci.

Za a iya amfani da zoben zakara yayin wasan solo na farko. kuyi amfani da wannan damar don saba dasu. A ƙarshe, zaku iya gabatar da zoben zakara zuwa jima'i na tarayya . Wasu daga cikin waɗannan kayan wasan yara kuma suna iya girgiza, wanda ke nufin ƙarin jin daɗi ga ɓangarorin biyu da abin ya shafa.

6 Ra'ayoyi da Ayyuka don Taimaka muku Dorewa a Kwanciya 5537_5

Yi hankali game da Numbing Creams!

Ana tallata kirim na numbing sau da yawa a matsayin mafi kyawun zaɓi ga samarin da ke son dawwama a gado.

Duk da yake irin waɗannan samfuran zasu iya taimakawa, kuna buƙatar yin hankali da su.

Man shafawa na numbing yana ɗauke da maganin sa barci na gida, wanda ke nufin ba su da hankali ga wurin da ake shafa su. Don haka, sanya kirim mai yawa akan azzakarinku zai cire duk abin jin daɗi daga jima'i. Idan kun wuce gona da iri, akwai yiwuwar ba za ku ji komai ba. Har ila yau, ya kamata a yi amfani da mayukan numbing koyaushe tare da kwaroron roba. In ba haka ba, kuna haɗarin samun rashin lafiyar abokin tarayya, haka nan.

Waɗannan samfuran zaɓi ne mai kyau ga maza masu fama da matsananciyar matsalolin fitar maniyyi da wuri. Za su ba da damar yin jima'i da taimakawa maza suyi aiki a kan batun.

Kowane mutum, ko da yake, yakamata yayi ƙoƙari ya ƙara ƙarfin hali ta hanyoyi da yawa. Kyakkyawar ƙwayar cuta shine maganin ɗan gajeren lokaci wanda ba ya yin wani abu don ainihin kwarewar jima'i. Wasu fasahohin na iya ɗaukar lokaci mai tsawo don isar da sakamako amma haɓakawa zai cancanci a bi da kuma dandana a ƙarshe.

Kara karantawa