5Ws da 1H na Tsara Cikakken Shawara

Anonim

Shawara tana ɗaya daga cikin muhimman lokatai da za ku iya samu a rayuwar ku, don haka kuna buƙatar ƙusa ta. Kamar sauran al'amuran rayuwa, shawarwarin bikin aure ya ƙunshi abubuwa shida - menene, wane, yaushe, ina, me yasa, da ta yaya . Wannan jagorar za ta taimaka wa maza su tsara wata shawara da abokan zamansu za su kula da su har tsawon rayuwarsu.

Daga zabar shawarwari masu dorewa kamar su zoben haɗin gwiwar lu'u-lu'u na lab-girma kuma wuri mafi kyau don yanke shawarar yadda ake gabatar da tambayar, ga duk abin da ya kamata mutum ya sani don tabbatar da tsari mai santsi da nasara.

5Ws da 1H na Tsara Cikakken Shawara

Me kuke bukata?

A bayyane yake cewa kuna buƙatar zobe don ba da shawara. Amma kafin wani abu, san bambanci tsakanin alkawari da zoben aure ko bandeji tunda galibi ana amfani da su tare.

Zoben alkawari shine na amaryar ku lokacin da kuke ba da shawara, yayin da zoben aure ko bandeji shine ku da abokin zaman ku ku sanya a duk lokacin aurenku.

Yawancin maza sun zaɓi zoben haɗin gwiwa wanda ke da dutse mai ban sha'awa, kamar lu'u-lu'u. Amma game da zoben aure, sun zaɓi ƙarin zobba. Ƙungiyar bikin aure yawanci takan maye gurbin zoben haɗin gwiwa bayan bikin aure, amma saka su duka yanzu ya zama al'ada.

Lokacin nemo cikakkiyar zoben haɗin gwiwa, kuna son wani abu mai ban sha'awa, mara rikici, da abokantaka. Ɗayan mafi kyawun zaɓi a gare ku shine zoben haɗin gwiwar lu'u-lu'u da aka ƙirƙira.

Amma menene lu'ulu'u masu girma na lab, daidai?

Ba kamar takwarorinsu na hako ma'adinan da aka kafa bisa halitta sama da biliyoyin shekaru saboda tsananin zafi da matsi a karkashin kasa, lu'u-lu'u da aka noma a cikin lab. samar a dakin gwaje-gwaje a cikin wani al'amari na kwanaki ko makonni.

5Ws da 1H na Tsara Cikakken Shawara

Dukansu duwatsu masu daraja suna ba da inganci iri ɗaya cikin sharuddan yanke, launi, tsabta, da carat. Suna da irin haske da haske wanda ko kwararre kan ilimin gemologist ba zai iya sanin wanne ne sai dai idan sun yi amfani da na'urori na musamman.

Lu'u-lu'u da aka ƙirƙira sau da yawa ana ɗaukar su azaman zaɓi na yanayin yanayi saboda yadda ake samar da su. Bugu da ƙari, suna da tattalin arziki kuma sun zo cikin kowane nau'i na girma da siffofi. Mafi kyawun duka, Lu'ulu'u masu girma na lab za a iya keɓance su zuwa babban matsayi . Ta hanyar amfani da maginin zobe kawai, zaku iya ƙirƙirar zobe wanda ya dace da amaryar ku.

Wanene ke da hannu?

Mafi kyawun shawarar bikin aure zai ƙunshi fiye da lovebirds biyu kawai. Janye shawarar da kuke tunani na iya haɗawa da taimako ko haɗin gwiwar danginku, abokai, har ma da dabbobin gida.

Tabbas, dole ne ku yi magana da manyan iyayenku kuma ku nemi auren 'yarsu tukuna. Wannan na iya zama dattijo, amma wannan aikin yana nuna niyyar ku ga surukanku na gaba. Ban da haka, za ku so irin wannan ladabi idan 'yarku ta gaba ta yanke shawarar yin aure daga baya.

Amma a kula, kawai a sanar da mutane kaɗan . Manufar ita ce kada ku bari amaryar ku ta gano abin da kuke ciki, saboda wannan zai kawar da abin mamaki daga taron.

Kuna iya buƙata kuma hayar ƙwararren mai ɗaukar hoto ko mai ɗaukar bidiyo don ɗaukar taron - daga shirye-shiryen zuwa ainihin tsari. Wadannan hotuna za su iya yi kyau a kan gayyata bikin aure da kuma matsayin kayan ado don bikin aure.

5Ws da 1H na Tsara Cikakken Shawara

Yaushe ya kamata ku ba da shawara?

Ranakuku da ranar soyayya wasu daga cikin shahararrun ranakun da za a shiga. Ranar haihuwa kuma na iya zama babban lokacin da za a gabatar da tambayar, ba wa na musamman naku kyauta mafi kyawun ranar haihuwa.

Yanke shawarar lokacin ba da shawara yana da mahimmanci, musamman idan ya shafi wasu sassan aiki, kamar wuraren ajiyar abincin dare, wuraren tafiye-tafiye, ko tikitin zuwa takamaiman taron.

Kwanan kwanan wata na iya zama tushen ku don lokacin yin odar zobe. Rashin samun shi akan lokaci zai lalata duk abin da kuka tsara.

A ina ya kamata ku gabatar da tambayar?

Zaɓin wuri mafi kyau don tayar da tambayar na iya zama mai ban sha'awa saboda akwai wuraren hutu da yawa a can. Amma idan kuna son yin tafiya, ku lura cewa za a sami abubuwa da yawa waɗanda ke shiga cikin tsara shi. Mafi mahimmanci, kuna buƙatar tsara tsarin tafiyar hutu mai haɗawa.

Idan tafiya yana da wahala, kuna iya koyaushe zaɓi wuri a garinku ko kafa kyakkyawan wuri a bayan gidan ku. Wani babban ra'ayi shine shigar da tambaya a ciki wuri mai nostalgic , kamar inda kuka fara haduwa ko kwanan ku na farko. Duk waɗannan zaɓuɓɓukan za su ɗauki shawarar ku zuwa mataki na gaba.

5Ws da 1H na Tsara Cikakken Shawara

Me yasa kuke ba da shawara?

A cikin tsarin shirye-shiryen, kar ka manta dalilin da yasa kake yin tambaya.

Shawarwari shine matakin hawa zuwa tafiya ta rayuwa tare da wani naku na musamman. Da wannan ya ce, kun fi kyau shirya jawabi mai ban sha'awa game da dalilin da ya sa za ku yi aure.

Ba dole ba ne magana ta kasance mai almubazzaranci; kawai ka tabbata ya gaya mata dalilin da yasa ta kasance a gare ku. Hakanan, sanya shi a zuciya, bayyananne kuma madaidaiciya . Kar a manta don gwada yadda ya kamata ku isar da shi shi a gaban madubi.

Yaya ya kamata ku ba da shawara?

Yanzu da kuka yanke shawarar zobe, kwanan wata, wurin, magana, da mutanen da za ku haɗa, yadda za ku ba da shawara shine abu na ƙarshe da za ku yi la'akari. Wannan mataki shine inda zaku iya sami m don sa abokin tarayya ya ce, "e".

Tambayi waɗanda kuka yanke shawarar shiga cikin shawarar ku game da yadda suka ba da shawara ga manyan nasu. Koyi daga gare su kuma yi la'akari da abin da har yanzu za a iya inganta a kai, don haka za ku iya gabatar da tambayar da gaba gaɗi da kuma daidai. Yawancin lokaci yana da daɗi don jin labarin fahimta ko gogewar wasu mutane, musamman idan kuna jin damuwa da damuwa.

Hakanan yana taimakawa yi magana da dangin abokin tarayya da abokan tarayya . Gano abin da manyan ku za su so a cikin shirinta na mafarki. Ka sa su tantance girman zoben amaryar ku kuma. Kula da cewa mace tana matukar godiya ga namijin da ya yi nisa da sanin abin da take so da kuma tsara taron yadda ya kamata.

5Ws da 1H na Tsara Cikakken Shawara

Idan kuna ƙoƙarin haɗi tare da ɓangaren ƙirar ku, kuna iya koyaushe yi la'akari da wasu daga cikin waɗannan hanyoyin shawarwari da aka gwada. Misali, zaku iya:

  • Sauka kan gwiwa ɗaya
  • Ba da shawara akan filin rawa
  • Ka fitar da shawararka ta hanyar a m LED nuni domin kowa ya gani
  • Sayi kek ɗin da aka yi na al'ada tare da rubuta shawarar ku a cikin sanyi.

Shawarwari suna ba da ɗaki mai yawa don kerawa.

Makullin shine sanya abubuwan sha'awar abokin tarayya a cikin zuciya yayin aiwatar da tsarin yayin da kuma la'akari da shawarar mafarkin ku. Keɓance taron musamman ga ku biyu kuma ku tabbata yana nuna keɓancewar dangantakarku.

Kara karantawa