Menene Ainihi Zama Misalin Namiji?

Anonim

Yawancin mutane suna ɗauka cewa samfuran suna da kyakkyawar rayuwa. Ana biyansu dubunnan duk wani hoto da aka ɗauka da kuma kowane tafiya ta titin jirgi, kuma miliyoyin magoya baya suna sha'awar su. Duk da haka, kamar yadda yake tare da kowace sana'a, akwai raguwa don zama samfurin namiji wanda jama'a ba su sani ba.

Tunanin da mutane ke da shi game da samfurin maza sun dogara ne akan kafofin watsa labarun da yadda masana'antar kera ke gudana. Ga abin da gaske yake son zama abin koyi na maza a ƙarni na 21st.

Kudi Ba A Ka'ida Ba

Tabbas, samfura na iya samun ton na kuɗi tare da kamfanin da ya dace, amma kun san cewa wataƙila za a biya su sau biyu ko uku kawai a cikin shekara? Lokacin da suke yin harbi don kamfanin turare ko sigari, wataƙila za su shafe wasu makonni a wannan aikin. Da zarar an gama aikin kuma sun karɓi kuɗin su, ya zama wasan jira don gig na gaba.

Sabbin dijital na Model Zach Grenenger

Ga samfura da yawa, musamman maza, kuɗin bai kai yadda mutane ke tsammani ba kuma abin da suke samu daga gig ɗaya dole ne ya wuce ko'ina daga watanni biyu zuwa shida na tsadar rayuwa.

Kadan Suna Sanannen Gaskiya

Wannan shine tabbas mafi girman kuskuren ƙirar maza waɗanda aka gano lokacin da suka fara aiki a masana'antar. Mutane da yawa sun yi mamakin jin cewa sabon samfurin namiji na Calvin Klein ba a san shi sosai a cikin da'ira ba. Eh, mutane sun gane fuskokinsu, amma nawa ne suka san sunayensu?

Wani abin da ya rage shi ne cewa akwai raguwa mai yawa a cikin duniyar ƙirar ƙira, kuma mutane da yawa suna jira na sa'o'i don shiga wasan kwaikwayo ko saita don harbi. Idan ana shirya samfurin don babban harbi, suna iya yin wasannin hannu kamar Candy Crush ko www.spincasino.com , saboda sun makale a kan kujerar kayan shafa duk rana. Babban bangare na zama abin koyi yana jiran waya don kiran a ce an dauke su aiki.

samfurin Filip Hrivnak yana shirya don Makon Kaya na Milan mai zuwa tare da waɗannan sabbin na'urorin dijital. Yana nuna fasalin matashin sa a cikin yanayi na kwatsam, Filip shine ainihin samari mai ban sha'awa kyakkyawa.

Ana Hukunta Su Kullum

Ka yi tunanin ba za ka sake samun damar jin daɗin yanki na abin da ka fi so ba cakulan cake saboda dole ne ku kasance ƙasa da 75kg. Samfuran suna da sauƙi ga ɗimbin damuwa don ci gaba da kyau, kuma da yawa suna shan wahala rashin cin abinci da shaye-shayen miyagun ƙwayoyi don kula da wannan cikakkiyar kama.

Dole ne samfura su ɗauki lokaci mai yawa daga lokacin su don cin abinci mai kyau, motsa jiki, da yin jiyya mai kyau don sa su zama matasa. Hukumomin yin ƙira ba su rufe waɗannan farashin. Hakanan ba za ku ga samfuran da yawa waɗanda suka wuce shekaru 30 kuma har yanzu suna shahara. Ko da yake a bisa doka ba a yanke shekaru ga samfurin maza ba, yawancin ana cire su daga kowace kwangila lokacin da suka kai shekaru 27 ko kuma sun fara nuna alamun tsufa.

Menene Ainihi Zama Misalin Namiji? 7627_3

Ana sa ran ƙirar za su ci gaba da kasancewa ɗan siraran jiki, su kasance a cikin wasu yanayi na hauka, kuma galibi ba su da rayuwa mai zaman kanta wacce al'amuran hanyar sadarwa ba ta cika su ba. Kadan sun shahara kuma kuɗin ba su da yawa kamar yadda mutane da yawa suka yi imani. Ko da a abubuwan da suka faru, samfuran maza sun fi sau da yawa kawai don kamfen ko tallan samfur. Kadan ne ke halarta a waɗannan abubuwan saboda sun shahara.

Kara karantawa